Các giải pháp của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao và đáng tin cậy, đáp ứng liên tục các yêu cầu tài chính và xã hội thay đổi liên tục về Giá tốt nhất cho Phụ kiện loa 15 inch kiểu P-Audio Trung Quốc, Khung loa. Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn quan tâm đến giải pháp của chúng tôi, chúng tôi sẽ mang đến cho bạn sự bất ngờ về chất lượng và giá cả.
Các giải pháp của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao và tin cậy, đồng thời sẽ đáp ứng các yêu cầu tài chính và xã hội liên tục thay đổi.Giá khung loa PA và linh kiện loa PA Trung QuốcTrong bối cảnh hội nhập kinh tế toàn cầu mang đến những thách thức và cơ hội cho ngành công nghiệp xxx, công ty chúng tôi, bằng tinh thần làm việc nhóm, chất lượng hàng đầu, đổi mới và lợi ích chung, tự tin cung cấp cho khách hàng những giải pháp chất lượng, giá cả cạnh tranh và dịch vụ tuyệt vời, cùng nhau xây dựng một tương lai tươi sáng hơn với tinh thần vươn cao hơn, nhanh hơn, mạnh mẽ hơn bằng cách không ngừng nỗ lực.
Khoảnh khắc-1
Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh tầng dưới, Giá đỡ giỏ vệ sinh tầng dưới, Giỏ mô-đun tầng dưới.
Được lắp đặt trong máy rửa một lớp, hai lớp hoặc ba lớp, đặt trong các mô-đun phun khác nhau, dùng để rửa sạch các dụng cụ thủy tinh, gốm sứ, nhựa, thép không gỉ có thể tái sử dụng trong phòng thí nghiệm, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| con lăn hoạt động | Tám |
| Bộ điều chỉnh vị trí | Hai |
| Khung giỏ đẩy kéo chuyển động | 550mm |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
Giá để giỏ có kết nối mô-đun
Buồng làm sạch đầu vào và đầu ra kiểu đẩy-kéo thủ công
Được gắn trên cả hai thanh dẫn hướng bằng thép không gỉ.
Đầu nối nhanh cấp nước, dẫn nước rửa từ phía sau ống dẫn buồng vào từng mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 158mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 528mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 566mm |
| Trọng lượng tịnh | 3kg |