Tăng trưởng F1
Giỏ vệ sinh kim phun, Giá đỡ giỏ vệ sinh kim phun, Mô-đun kim phun
Dùng để làm sạch pipet.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
| Số lượng vòi phun | 116 cái |
| Chiều cao của khung | 150mm |
| chiều cao có thể làm sạch pipet | 585mm |
Giá đỡ giỏ vệ sinh mô-đun kiểu phun với cổng kết nối
Đặt hàng vào bên trái và bên phải của giỏ mô-đun.
Đầu nối nhanh, nước sạch từ giỏ mô-đun được dẫn vào từng vòi phun của mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 279mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 558mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 352mm |
| Trọng lượng tịnh | kg |