Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh kim phun, Giá đỡ giỏ vệ sinh kim phun, Mô-đun kim phun
Có thể đựng 56 ống nhỏ giọt, 56 ống ly tâm, ống nghiệm, chai rỗng có nắp đậy, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
| Vòi phun | Đường kính 2.5mm x Cao 110mm |
| Số lượng vòi phun | 112 cái |
| Giá đỡ cho pipet | 56 cái |
| Giá đỡ chữ thập | 56 cái |
Giá đỡ giỏ vệ sinh mô-đun kiểu phun với cổng kết nối
Đặt hàng vào bên trái và bên phải của giỏ mô-đun.
Đầu nối nhanh, nước sạch từ giỏ mô-đun được dẫn vào từng vòi phun của mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 190mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 190mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 494mm |
| Trọng lượng tịnh | kg |