Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh kim phun, Giá đỡ giỏ vệ sinh kim phun, Mô-đun kim phun
Mô-đun tích hợp bao gồm 28 pipet, 8 bình tam giác/bình cầu/bình định mức/ống đong, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
| Vòi phun | ф6mmxH220mm |
| Số lượng vòi phun | 36 cái |
| Giá đỡ cho pipet | 28 cái |
| Giá đỡ chữ thập | 8 cái |
Giá đỡ giỏ vệ sinh mô-đun kiểu phun với cổng kết nối
Đặt hàng vào bên trái và bên phải của giỏ mô-đun.
Đầu nối nhanh, nước sạch từ giỏ mô-đun được dẫn vào từng vòi phun của mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 255mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 190mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 493mm |
| Trọng lượng tịnh | kg |