Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh kim phun, Giá đỡ giỏ vệ sinh kim phun, Mô-đun kim phun
Có thể vệ sinh 28 pipet, 28 lọ đựng mẫu và 9 bình tam giác, bình tam giác thường, bình định mức, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
| Vòi phun | ф 2,5 mmxH110mm ф 4 mmxH160mm ф 6 mmxH220mm |
| Số lượng vòi phun | 65 cái |
| Giá đỡ cho pipet | 28 cái |
| Giá đỡ chữ thập | 28 cái |
| Số lượng người sở hữu | 9 cái |
| Định vị các mảnh lò xo | 9 cái |
| Lớp phủ của giá đỡ | PA |
Giá đỡ giỏ vệ sinh mô-đun kiểu phun với cổng kết nối
Đặt hàng vào bên trái và bên phải của giỏ mô-đun.
Đầu nối nhanh, nước sạch từ giỏ mô-đun được dẫn vào từng vòi phun của mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 265mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 190mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 493mm |
| Trọng lượng tịnh | 3kg |