Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh tầng trên, Giỏ vệ sinh tầng giữa, Giá đỡ giỏ vệ sinh tầng trên, Giá đỡ giỏ vệ sinh tầng giữa, Giỏ mô-đun tầng trên, Giỏ mô-đun tầng giữa
Được lắp đặt trong máy rửa hai hoặc ba lớp, đặt trong các mô-đun phun khác nhau, dùng để rửa sạch các dụng cụ thủy tinh, gốm sứ, nhựa, thép không gỉ có thể tái sử dụng trong phòng thí nghiệm, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| con lăn hoạt động | Sáu |
| Bộ điều chỉnh vị trí | Hai |
| Bộ nhận dạng giỏ hàng | Một |
| Khung giỏ đẩy kéo chuyển động | 550mm |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
Giá để giỏ có kết nối mô-đun
Buồng làm sạch đầu vào và đầu ra kiểu đẩy-kéo thủ công
Ray dẫn hướng bằng thép không gỉ có ổ đỡ ở cả hai phía.
Đầu nối nhanh cấp nước, dẫn nước rửa từ phía sau ống dẫn buồng vào từng mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 140mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 536mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 562mm |
| Trọng lượng tịnh | 3,35kg |