Khoảnh khắc-1
Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh tầng dưới, Giá đỡ giỏ vệ sinh tầng dưới, Giỏ mô-đun tầng dưới
Được lắp đặt trong máy rửa một lớp, hai lớp hoặc ba lớp, đặt trong các mô-đun phun khác nhau, dùng để rửa sạch các dụng cụ thủy tinh, gốm sứ, nhựa, thép không gỉ có thể tái sử dụng trong phòng thí nghiệm, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| con lăn hoạt động | Tám |
| Bộ điều chỉnh vị trí | Hai |
| Khung giỏ đẩy kéo chuyển động | 550mm |
Buồng làm sạch đầu vào và đầu ra kiểu đẩy-kéo thủ công
Đặt vật cần làm sạch vào phần dưới của máy làm sạch.
Cung cấp tất cả các loại khay lưới và tất cả các loại phụ kiện giỏ đựng.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 79mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 529mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 546mm |
| Trọng lượng tịnh | 2kg |