Khoảnh khắc-1
Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh tầng dưới, Giá đỡ giỏ vệ sinh tầng dưới, Giỏ mô-đun tầng dưới
Được lắp đặt trong máy rửa một lớp, hai lớp hoặc ba lớp, đặt trong các mô-đun phun khác nhau, dùng để rửa sạch các dụng cụ thủy tinh, gốm sứ, nhựa, thép không gỉ có thể tái sử dụng trong phòng thí nghiệm, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| con lăn hoạt động | Tám |
| Bộ điều chỉnh vị trí | Hai |
| Khung giỏ đẩy kéo chuyển động | 550mm |
Được chia thành hai lớp để đặt vào khay lưới.
Tay phun xoay tích hợp
Buồng làm sạch đầu vào và đầu ra kiểu đẩy-kéo thủ công
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 226mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 529mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 569mm |
| Trọng lượng tịnh | 5,6 kg |