Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh kim phun, Giá đỡ giỏ vệ sinh kim phun, Mô-đun kim phun
Dùng để làm sạch các dụng cụ thủy tinh trong phòng thí nghiệm, chẳng hạn như bình tam giác, bình đáy tròn, bình đáy phẳng, bình định mức, ống đong.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
| Vòi phun | ф6mmxH230mm |
| Số lượng vòi phun | 10 cái |
| Giá đỡ chữ thập | 10 cái |
Giá đỡ giỏ vệ sinh mô-đun kiểu phun với cổng kết nối
Đặt hàng vào bên trái và bên phải của giỏ mô-đun.
Đầu nối nhanh, nước sạch từ giỏ mô-đun được dẫn vào từng vòi phun của mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 179mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 240mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 505mm |
| Trọng lượng tịnh | 1kg |
Chứng nhận
Công ty TNHH Công nghệ Sinh học Hàng Châu Xipingzhe
XPZ là nhà sản xuất hàng đầu về máy rửa dụng cụ thủy tinh phòng thí nghiệm, đặt tại thành phố Hàng Châu, tỉnh Chiết Giang, Trung Quốc. XPZ chuyên nghiên cứu, sản xuất và kinh doanh máy rửa dụng cụ thủy tinh tự động, được ứng dụng trong các lĩnh vực dược phẩm sinh học, y tế, kiểm tra chất lượng, giám sát thực phẩm và hóa dầu.
XPZ cam kết giúp giải quyết mọi vấn đề về vệ sinh. Chúng tôi là nhà cung cấp chính cho các cơ quan kiểm định và doanh nghiệp hóa chất Trung Quốc, đồng thời thương hiệu XPZ đã được phổ biến rộng rãi sang nhiều quốc gia khác như Ấn Độ, Anh, Nga, Hàn Quốc, Uganda, Philippines, v.v. XPZ cung cấp các giải pháp tích hợp dựa trên nhu cầu tùy chỉnh, bao gồm lựa chọn sản phẩm, lắp đặt và đào tạo vận hành, v.v.
Chúng tôi sẽ tập hợp thêm nhiều lợi thế cạnh tranh của doanh nghiệp để cung cấp các sản phẩm sáng tạo với chất lượng cao và dịch vụ xuất sắc, nhằm duy trì tình hữu nghị lâu dài.
Nhà máy XPZ

Triển lãm

