Chúng tôi luôn nỗ lực làm hài lòng quý khách hàng với chất lượng tốt, giá cả hợp lý và dịch vụ chu đáo nhờ sự chuyên nghiệp, chăm chỉ và hiệu quả về chi phí trong sản xuất xe đẩy nhà bếp tiêu chuẩn Trung Quốc có bánh xe kèm 3 giỏ đựng rau củ bằng mây tre đan. Chúng tôi tuân thủ nguyên tắc “Dịch vụ đạt tiêu chuẩn, đáp ứng nhu cầu của khách hàng”.
Chúng tôi luôn nỗ lực làm hài lòng quý khách hàng bằng chất lượng tốt, giá cả hợp lý và dịch vụ chu đáo nhờ sự chuyên nghiệp, chăm chỉ và hiệu quả về chi phí.Giá kệ trưng bày và khung trưng bày tại Trung QuốcDo xu hướng thay đổi trong lĩnh vực này, chúng tôi tham gia vào hoạt động thương mại hàng hóa với sự tận tâm và năng lực quản lý xuất sắc. Chúng tôi duy trì lịch trình giao hàng đúng hạn, thiết kế sáng tạo, chất lượng và sự minh bạch đối với khách hàng. Phương châm của chúng tôi là cung cấp các giải pháp chất lượng trong thời gian quy định.
Khoảnh khắc-1
Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh tầng dưới, Giá đỡ giỏ vệ sinh tầng dưới, Giỏ mô-đun tầng dưới.
Được lắp đặt trong máy rửa một lớp, hai lớp hoặc ba lớp, đặt trong các mô-đun phun khác nhau, dùng để rửa sạch các dụng cụ thủy tinh, gốm sứ, nhựa, thép không gỉ có thể tái sử dụng trong phòng thí nghiệm, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| con lăn hoạt động | Tám |
| Bộ điều chỉnh vị trí | Hai |
| Khung giỏ đẩy kéo chuyển động | 550mm |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
Giá để giỏ có kết nối mô-đun
Buồng làm sạch đầu vào và đầu ra kiểu đẩy-kéo thủ công
Được gắn trên cả hai thanh dẫn hướng bằng thép không gỉ.
Đầu nối nhanh cấp nước, dẫn nước rửa từ phía sau ống dẫn buồng vào từng mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 158mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 528mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 566mm |
| Trọng lượng tịnh | 3kg |