Báo giá nhanh chóng và vượt trội, tư vấn viên am hiểu giúp bạn lựa chọn giải pháp phù hợp với mọi nhu cầu, thời gian sản xuất ngắn, quản lý chất lượng có trách nhiệm và các sản phẩm, dịch vụ độc đáo cho việc thanh toán và vận chuyển cho mô-đun đèn LED SMD2835 UL Utx355b DC12V IP67 sản xuất theo đơn đặt hàng OEM tại Trung Quốc. Chúng tôi hoan nghênh bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi và mong muốn xây dựng mối quan hệ kinh doanh tốt đẹp với khách hàng trong và ngoài nước trong tương lai gần.
Báo giá nhanh chóng và vượt trội, đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm giúp bạn lựa chọn giải pháp phù hợp với mọi nhu cầu, thời gian xử lý ngắn, đảm bảo chất lượng và các sản phẩm, dịch vụ độc đáo cho việc thanh toán và vận chuyển.Mô-đun LED Trung Quốc, Mô-đun phunChúng tôi luôn không ngừng đổi mới công nghệ để tối ưu hóa quy trình sản xuất và cung cấp hàng hóa với giá cả cạnh tranh và chất lượng cao! Sự hài lòng của khách hàng là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi! Bạn có thể chia sẻ ý tưởng của mình với chúng tôi để phát triển thiết kế độc đáo cho mẫu sản phẩm riêng của bạn, nhằm tránh tình trạng có quá nhiều sản phẩm tương tự trên thị trường! Chúng tôi sẽ cung cấp dịch vụ tốt nhất để đáp ứng mọi nhu cầu của bạn! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay!
Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh kim phun, Giá đỡ giỏ vệ sinh kim phun, Mô-đun kim phun
Dùng để làm sạch các dụng cụ thủy tinh trong phòng thí nghiệm, chẳng hạn như bình tam giác, bình đáy tròn, bình đáy phẳng, bình định mức, ống đong.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
| Vòi phun | ф6mmxH220mm |
| Số lượng vòi phun | 8 cái |
| Số lượng người sở hữu | 8 cái |
| Định vị các mảnh lò xo | 8 cái |
| Lớp phủ của giá đỡ | PA |
Giá đỡ giỏ vệ sinh mô-đun kiểu phun với cổng kết nối
Đặt hàng vào bên trái và bên phải của giỏ mô-đun.
Đầu nối nhanh, nước sạch từ giỏ mô-đun được dẫn vào từng vòi phun của mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 253mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 140mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 488mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |