Tăng trưởng F1
Giỏ đựng đồ vệ sinh, Giá đựng đồ, Giỏ đựng đồ dạng mô-đun,
Cấu trúc hai lớp, phù hợp với giá đỡ giỏ ép phun và giá đỡ giỏ không ép phun.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| Bộ nhận dạng giỏ hàng | Một |
| Khung giỏ đẩy kéo chuyển động | 550mm |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
| Số lượng mô-đun có thể tải | Hai lớp |
| Số lượng mô-đun một lớp | Hai |
Giá để giỏ có kết nối mô-đun
Buồng làm sạch đầu vào và đầu ra kiểu đẩy-kéo thủ công
Được gắn trên cả hai thanh dẫn hướng bằng thép không gỉ.
Đầu nối nhanh cấp nước, dẫn nước rửa từ phía sau ống dẫn buồng vào từng mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 609 mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 619 mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 790 mm |
| Trọng lượng tịnh | kg |