Tăng trưởng F1
Giỏ vệ sinh kim phun, Giá đỡ giỏ vệ sinh kim phun, Mô-đun kim phun
Dùng để làm sạch các dụng cụ thủy tinh trong phòng thí nghiệm, chẳng hạn như bình tam giác, bình đáy tròn, bình đáy phẳng, bình định mức, ống đong.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
| Vòi phun | ф4mmxH160mm |
| Số lượng vòi phun | 32 cái |
| Số lượng người sở hữu | 32 cái |
| Định vị các mảnh lò xo | 32 cái |
| Lớp phủ của giá đỡ | PA |
Giá đỡ giỏ vệ sinh mô-đun kiểu phun với cổng kết nối
Đặt hàng vào bên trái và bên phải của giỏ mô-đun.
Đầu nối nhanh, nước sạch từ giỏ mô-đun được dẫn vào từng vòi phun của mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 190 mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 558 mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 352 mm |
| Trọng lượng tịnh | kg |