Khoảnh khắc-1
Vinh quang-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Giỏ vệ sinh tầng dưới, Giá đỡ giỏ vệ sinh tầng dưới, Giỏ mô-đun tầng dưới.
Được lắp đặt trong máy rửa một lớp, hai lớp hoặc ba lớp, đặt trong các mô-đun phun khác nhau, dùng để rửa sạch các dụng cụ thủy tinh, gốm sứ, nhựa, thép không gỉ có thể tái sử dụng trong phòng thí nghiệm, v.v.
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Màu sắc | Thép không gỉ mờ |
| con lăn hoạt động | Tám |
| Bộ điều chỉnh vị trí | Hai |
| Khung giỏ đẩy kéo chuyển động | 550mm |
| Đường kính giao diện nhanh | 32mm |
![]()
![]()
![]()
![]()
Giá để giỏ có kết nối mô-đun
Buồng làm sạch đầu vào và đầu ra kiểu đẩy-kéo thủ công
Được gắn trên cả hai thanh dẫn hướng bằng thép không gỉ.
Đầu nối nhanh cấp nước, dẫn nước rửa từ phía sau ống dẫn buồng vào từng mô-đun phun.
| Kích thước bên ngoài, Chiều cao (mm) | 148mm |
| Kích thước bên ngoài, Chiều rộng (mm) | 531mm |
| Kích thước bên ngoài, Độ sâu (mm) | 577mm |
| Trọng lượng tịnh | 3kg |
chứng nhận